264 Tô Ký, phường Trung Mỹ Tây, HCM, Việt Nam
0902761888
ketsatnaga.kd@gmail.com
Két sắt vân tay thông minh NAGA NV9-40
| Cấu trúc | Lớp sắt ngoài 1,6mm; lớp sắt trog 1,6mm |
| Loại khóa | Sử dụng khóa vân tay/ mã số hoặc kết hợp vân tay mã số/ phím cảm ứng |
| Bộ pin | Bộ pin AA x 4V |
| Chức năng bảo mật | Tự động khóa sau khi nhập sai mật khẩu 3 lần |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen/Trắng ghi |
| Kích thước | H 400 x W 370 x D 470 (mm) |
| Trọng Lượng | ±60kg |
| Link video |
Tìm một chiếc két sắt to và nặng thì dễ, nhưng tìm một chiếc két Nhỏ mà Nặng để đặt tab đầu giường thì rất khó. Naga NV9-40 ra đời để lấp đầy khoảng trống đó.
Với kích thước chỉ cao 40cm nhưng sở hữu trọng lượng ± 60Kg, NV9-40 là mẫu két sắt vân tay đầm chắc nhất trong phân khúc mini. Mức giá 4.890.000 VNĐ là sự đầu tư xứng đáng cho công nghệ bảo mật 4.0 và kết cấu thép siêu cường.
Hầu hết két sắt mini trên thị trường chỉ dùng tôn dày 0.8-1mm. Naga NV9-40 lại khác biệt hoàn toàn:
Thép dày 1.6mm: Cả lớp vỏ ngoài và lớp vỏ trong đều được làm từ thép tấm dày 1.6mm. Cấu trúc "thép kẹp thép" này tạo nên độ cứng vững tuyệt vời, chống lại các nỗ lực cạy phá bằng vật nhọn hay búa tạ.
Trọng lượng 60kg: Mật độ vật liệu dày đặc giúp két đạt trọng lượng 60kg dù kích thước rất khiêm tốn. Điều này giúp két đứng vững, không bị xê dịch khi đóng mở và ngăn chặn kẻ gian bê trộm két đi một cách dễ dàng.
Sở hữu kích thước Cao 400mm x Rộng 370mm x Sâu 470mm:
Chiều cao 40cm: Hoàn hảo để thay thế chiếc tủ tab đầu giường (nightstand) hoặc đặt lọt vào các hộc tủ quần áo, gầm bàn trang điểm mà không bị cấn.
Ẩn mình: Kích thước nhỏ gọn giúp bạn dễ dàng ngụy trang két, che mắt kẻ gian hiệu quả hơn các dòng két lớn.
Sản phẩm thuộc dòng NV9 với thiết kế bảng điều khiển dáng dọc hiện đại:
Mở khóa 1 chạm: Cảm biến vân tay siêu nhạy giúp bạn mở két trong tíc tắc. Rất tiện lợi khi cần lấy đồ gấp hoặc khi tay đang bận.
Bàn phím cảm ứng: Các con số phát sáng trên nền đen sang trọng, hỗ trợ mở két trong đêm tối mà không cần bật đèn phòng.
Đa năng: Bạn có thể dùng vân tay, mật mã hoặc kết hợp cả hai để tăng độ bảo mật.
Hệ thống điện tử của NV9-40 được lập trình thông minh:
Tự động khóa: Nếu phát hiện nhập sai mật khẩu hoặc vân tay lạ quá 3 lần, két sẽ tự động vô hiệu hóa bàn phím (treo máy). Tính năng này làm nản lòng kẻ gian có ý định dò mã số.
| Đặc điểm | Thông số kỹ thuật |
| Mã sản phẩm | NV9-40 |
| Kích thước | H 400 x W 370 x D 470 (mm) |
| Trọng lượng | ± 60 Kg |
| Cấu trúc vỏ | Lớp sắt ngoài 1.6mm; lớp sắt trong 1.6mm |
| Loại khóa | Vân tay + Mã số cảm ứng (Kiểu dáng dọc) |
| Nguồn điện | 4 viên pin AA |
| Bảo hành | 1 năm chính hãng |
| Màu sắc | Đen / Trắng ghi |
Cố định: Dù nặng 60kg, để an toàn tuyệt đối, chúng tôi khuyến nghị quý khách nên bắt vít cố định két vào tường hoặc sàn nhà (nếu vị trí cho phép).
Nguồn điện: Két dùng 4 pin AA. Khi pin yếu, đèn báo sẽ nhắc nhở. Trường hợp hết pin hoàn toàn, hãy dùng chìa khóa cơ khẩn cấp để mở cửa và thay pin mới.
Lưu ý: Tuyệt đối không bỏ chìa khóa cơ vào bên trong két.
Két sắt vân tay Naga NV9-40 là minh chứng cho thấy "Nhỏ nhưng có võ". Với lớp vỏ thép dày 1.6mm và công nghệ vân tay hiện đại, đây là giải pháp bảo vệ tài sản tinh tế, an toàn và sang trọng nhất cho không gian phòng ngủ của bạn.
Liên hệ ngay để nhận giá ưu đãi và miễn phí vận chuyển!